เหมาะสำหรับผู้เริ่มต้น
- 40
นาทีRed Currant Jelly
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 35
นาทีแยมมัลเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $20
- 180
นาทีน้ำผึ้งลูกแพร์
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $20
- 45
นาทีแยมแบล็กเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 90
นาทีแยมขิง
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 360
นาทีเนยแอปเปิ้ลสำหรับหม้อตุ๋น
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $12
- 30
นาทีเยลลี่ไวน์
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 10
นาทีเจลลี่องุ่น
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $10
- 40
นาทีแยมหัวหอมง่ายๆ
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $8
- 35
นาทีจาโบยาสไตล์คีโตแบบหม้อเดียวพร้อมข้าวฟ่างดอกกะหล่ำ
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 30
นาทีควินัวจัมบาลายา
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 25
นาทีJalapeno Poppers II
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 45
นาทีพริกฮาลาเปโนยัดไส้ราเมงรสเผ็ด
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 15
นาทีโรลครีเซนต์ไส้กรอกพริกฮาลาปеньโญ่
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 10
นาทีชีสและเบคอนยัดไส้พริกฮาลาปеньโญ่
ค่าใช้จ่าย $10.5, บันทึก $8
- 20
นาทีของว่างพริกฮาลาปеньโญ
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $20
- 10
นาทีพริกฮาลาเพโน่ยัดไส้ I
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 35
นาทีเห็ดชิเมจิแบบฮาลาปеньโญป็อปเปอร์
ค่าใช้จ่าย $7, บันทึก $5
- 25
นาทีBaked Bacon Jalapeno Wraps
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $10
- 45
นาทีTexas Twinkies
ค่าใช้จ่าย $25, บันทึก $15