ของหวาน
- 240
นาทีไอศกรีมแท่งโยเกิร์ตสตรอว์เบอร์รี
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $3
- 5
นาทีสตรอว์เบอร์รี่ S’Mores
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $3
- 20
นาทีขนมปังปิ้งหน้าสตรอเบอร์รี่ มะม่วง และชีสเฟตา
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $10
- 210
นาทีไอศกรีมโยเกิร์ตกีวีสตรอว์เบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $3
- 5
นาทีพาร์เฟต์สตรอว์เบอร์รี่กล้วย
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $4
- 180
นาทีผลไม้รวมรสเผ็ด
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $7
- 210
นาทีพุดดิ้งกล้วยสไตล์ภาคใต้
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 30
นาทีคอร์นเบรดเพื่อสุขภาพ
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $7
- 45
นาทีชิรินี
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 5
นาทีพุดดิ้งเขย่า
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $4
- 7
นาทีไรซ์ แอนด์ ไชน์ โคเบลอร์
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $4.5
- 40
นาทีพุดดิ้งข้าว
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 40
นาทีพุดดิ้งข้าว
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $5
- 45
นาทีรูบาร์บบูลเบอร์รี่คริสป์
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 45
นาทีQuick Peach Cobbler
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $8
- 5
นาทีพุดดิ้งฟักทอง
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 20
นาทีคุกกี้ฟักทอง
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $12
- 14
นาทีมัฟฟินฟักทองช็อกโกแลต
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 60
นาทีPumpkin Cheese Pie
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 70
นาทีขนมปังฟักทอง
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12